Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Giấy nhám, máy chà nhám và phụ kiện || ASP02-180 Máy đánh bóng 570W DCA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu ASP02-180 Máy đánh bóng 570W DCA
Máy đánh bóng 570W DCA ASP02-180 (S1P-FF02-180)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASP02-180
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 570W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Kích thước vòng đĩa: 180mm
- Tốc độ không tải: 1000-2400 vòng/phút
- Trọng lượng: 3.3kg
- Bảo hành: 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm
ASP02-180 Máy đánh bóng 570W DCA