Máy Mài DongCheng DSM03-100A [Chính Hãng]
Hãng: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Máy mài, máy cắt của Dongcheng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy Mài DongCheng DSM03-100A [Chính Hãng]
✅ Máy Mài Dongcheng DSM03-100A
- Công suất: 710W - 220V/50Hz
- Đường kính đĩa: 100mm