TG108100365 Máy mài chỉnh tốc 100mm 850w Total
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || TG108100365 Máy mài chỉnh tốc 100mm 850w Total
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu TG108100365 Máy mài chỉnh tốc 100mm 850w Total
Thông tin chi tiết
Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz.
Công suất: 850W.
Tốc độ không tải: 5000-11000rpm -
Đường kính đĩa mài: 100mm
Trục chính: M10, kèm tay cầm phụ.
Đóng gói bằng hộp màu
Có nút điều chỉnh tốc độ nhanh chậm (6 cấp)
Bảo hành 6 Tháng
Hình ảnh sản phẩm