Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA
NEW SEAL 100% - CHƯA KÍCH HOẠT BẢO HÀNH - BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 25 THÁNG.
--10 ngày đầu ( tính từ ngày nhận hàng thành công )Nếu sản phẩm có lỗi ( có biên bản xác nhận của Hãng là sản phẩm bị lỗi (Hoặc shop thấy sản phẩm lỗi rõ ràng thì shop sẽ tiến hành đổi nhanh cho khách lun ạ) + Sản phẩm còn mới + còn thùng +Đầy đủ phụ kiện + không trầy xước bể vỡ ) sẽ được đổi mới 100%. -- MIỄN PHÍ TPHCM ( TRỪ CỦ CHI - HÓC MÔN - CẦN GIỜ ) --Sản phẩm mới 1000% --Bảo hành chính hãng --Hoàn tiến gấp 100 lần nếu không phải là hàng chính hãng. --- THUỘC TÍNH GIÁ TRỊ 1 Xuất xứ Việt Nam 2 Bảo hành 2 năm 3 Loại Tivi Smart Tivi 4 Kích thước màn hình 75" 5 Khoảng kích thước màn hình 75 inch trở lên 6 Công nghệ màn hình QLED 7 Độ phân giải Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel) 8 Bluetooth Có 9 Wifi Có 10 Cổng HDMI 3 cổng 11 Cổng USB 2 cổng 12 Hệ điều hành Tizen OS 13 Remote thông minh Điều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote 14 Điều khiển tivi bằng điện thoại SmartThings 15 Tính năng thông minh khác Trợ lý ảo Google Tiếng Việt, Bixby và Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt trên Youtube, Multi View 16 Công nghệ hình ảnh Công nghệ Quantum Dot, Bộ xử lý hình ảnh Quantum Processor Lite, HDR, Dual LED, Motion Xcelerator Turbo, Supreme UHD Dimming, Brightness/Color Detection 17 Tổng công suất loa Hệ thống loa 2CH, công suất 20W 18 Công nghệ âm thanh Object Tracking Sound Lite (OTS Lite), Q Symphony
Hình ảnh sản phẩm
[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Smart Tivi Samsung QA75Q60A QLED 4K 75 inch - QA75Q60AAKXXV (75Q60A) | 75Q60AA Giá MCN