Sạc laptop SamSung XE303C12, PC 500T, XE500T1C, PC Pro 700T, XE700T1C 12V-3.3A 40W Chân Sạc 2.5mm*0.7mm
Máy tính & Laptop > Phụ Kiện Máy Tính > Bộ Sạc Laptop || Sạc laptop SamSung XE303C12, PC 500T, XE500T1C, PC Pro 700T, XE700T1C 12V-3.3A 40W Chân Sạc 2.5mm*0.7mm
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Sạc laptop SamSung XE303C12, PC 500T, XE500T1C, PC Pro 700T, XE700T1C 12V-3.3A 40W Chân Sạc 2.5mm*0.7mm