MỎ HÀN CHÌ (50/T) TOTAL TET10006 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy hàn của Total
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 6 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MỎ HÀN CHÌ (50/T) TOTAL TET10006 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TET1606
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V-240V~50Hz
- Công suất đầu vào: 100W