[Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Máy xay thịt Midea MJ-BC200G - Hàng chính hãng
Hãng: Midea | Xem thêm các sản phẩm Máy xay thịt của Midea
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHA22 giảm 5% đơn 300K] Máy xay thịt Midea MJ-BC200G - Hàng chính hãng
✨ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT✨
✅ Kích thước nhỏ gọn, tiện dụng
✅ Dung tích cối 2 lít
✅ Lưỡi dao inox 304
✅ Máy xay thịt dễ thương, kích cỡ nhỏ gọn, dễ cất giữ và sử dụng.
✅ Có chức năng xay thịt, xay gia vị các loại.
✅ Cối xay thủy tinh trong suốt chắc chắn, dung tích 0.6 lít.
✅ Công suất 200W, lưỡi dao 3 cánh bằng inox 304 bền bỉ, xay nhuyễn nhanh.
✅ Thao tác điều khiển 1 tốc độ xay nhẹ nhàng chỉ qua 1 nút nhấn.
✅ Sử dụng an toàn với máy chỉ hoạt động khi lắp cối vừa thân máy, lót đế cao su chống trượt.
----------------------------------------------------------------------------------------------------
✨THÔNG SỐ KỸ THUẬT✨
✔ Loại sản phẩm Máy Xay Thịt
✔ Model MJ-BC200G
✔ Dung tích 0.6 Lít
✔ Chức năng Xay gia vị: Hành, tỏi, ớt, hạt ngũ cốc, Xay thịt
✔ Chức năng nghiền đá Không
✔ Lưỡi xay Inox 304
✔ Cài đặt tốc độ 1 tốc độ
✔ Chế độ an toàn Chỉ hoạt động khi lắp vừa thân máy
✔ Màn hình hiển thị Không
✔ Phím điều khiển Nút nhấn
✔ Chất liệu Thủy tinh
✔ Điện áp 220V - 50Hz
✔ Công suất 200w
📌 KHO GIA DỤNG HÙNG HIỂN CAM KẾT 💯
✅ SẢN PHẨM: 100% CHÍNH HÃNG, NGUYÊN KIỆN
✅ BẢO HÀNH: CHÍNH HÃNG
✅ GIÁ LUÔN TỐT NHẤT
Hình ảnh sản phẩm