Nguồn Máy Tính T-Wolf TW-P650RGB Plus 650W – Hàng Chính Hãng
Hãng: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của T-WOLF
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 36 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Máy Tính T-Wolf TW-P650RGB Plus 650W – Hàng Chính Hãng
  • Thương hiệu: T-WOLF
  • Mã sản phẩm: TW-P650RGB PLUS
  • Chứng nhận 80 PLUS: CLEARESULT 80 PLUS – BRONZE
  • Công suất đầu ra định danh: 650W
  • Màu sắc: Đen
  • Led: Led RGB
  • Kích thước: ATX/ 150 x 140 x 86mm
  • Nguồn đầu vào: 220-240VAC 5A 50/60Hz
  • Loại quạt: 120MM fan both silen and efficient
  • TÍnh năng bảo vệ: OCP/ SCP/ OPP
  • PFC: PFC active
  • Đầu cấp điện bo mạch: 1x 24pin Mainboard/ 1x (4+4 pin) ATX12V, CPU
  • Đầu cấp điện cho hệ thống:  2x (6+2pin) PCle/ 6x Sata/ 3x ATA
Hình ảnh sản phẩm