nguồn máy tính Gigabyte GP-P750GM 750W 80+ GOLD Modular
Hãng: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Gigabyte
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || nguồn máy tính Gigabyte GP-P750GM 750W 80+ GOLD Modular
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu nguồn máy tính Gigabyte GP-P750GM 750W 80+ GOLD Modular
Mô hình: GP-P750GM
Kiểu: Hệ số hình thức Intel ATX 12V v2.31
PFC: PFC hoạt động (> 0.9 điển hình)
Điện áp đầu vào: 100-240 Vac (toàn dải)
Đầu vào hiện tại: 12-6 A
Tần số đầu vào: 60-50 Hz
Công suất đầu ra: 750W
Kích thước: 150 x 140 x 86 mm
Loại quạt: 1 quạt thủy lực (HYB) 20mm
Hiệu quả: 90% ở tải điển hình
MTBF: > 100.000 giờ
Sự bảo vệ: OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
Tín hiệu tốt: 100-500ms
Giữ thời gian: > 16ms
Loại cáp: Phẳng, màu đen
Kết nối
ATX / MB 20 + 4 Pin x 1: 610mm * 1
CPU / EPS 4 + 4 Pin x 2: 600mm * 2
PCI-e 6 + 2 Pin x 4: 600mm + 150mm * 2
SATA x 8: 600mm + 150mm + 150mm + 150mm * 2:
4 Pin Ngoại vi x Đĩa mềm 3 + 4 Pin x 1:
500mm + 120mm + 120mm + 120mm * 1
Hình ảnh sản phẩm