Nguồn máy tính Gigabyte GAGPP650B 650W Active PFC (80 Plus Bronze/Màu Đen)
Hãng: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Gigabyte
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn máy tính Gigabyte GAGP-P650B 650W Active PFC (80 Plus Bronze/Màu Đen)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn máy tính Gigabyte GAGPP650B 650W Active PFC (80 Plus Bronze/Màu Đen)
Chứng nhận 80 PLUS bronze: hiệu suất lên tới 89%
Tụ điện nhật bản 100%
Quạt trục thủy lực 120mm (HYB)
Single +12V rail
Tiêu chuẩn ErP LOT6 2013 (<0,5W ở chế độ chờ)
Tiêu chuẩn an toàn OPP / UVP / OVP / SCP / OCP
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất GIGABYTE
Model P650B
PFC Active PFC (>0.9 typical)
Điện áp 100-240 Vac (full range)
Công suất đầu ra 650W
Kích thước D150 x W140 x H86 mm
Quạt 120mm Hydraulic Bearing Fan
Hiệu suất 85%
Tuổi thọ trung bình trên 100,000 giờ
Bảo vệ OPP/UVP/OVP/SCP/OCP
Cáp kết nối ATX/MB 20+4 Pin x 1
CPU/EPS 4+4 Pin x 1
PCI-e 6+2 Pin x 4, SATA x 6
4 Pin Peripheral x 3
4 Pin Floppy x 1
➡ Cam kết đổi trả hàng hàng lỗi.
➡ Test kĩ càng sản phẩm trước khi giao cho khách hàng
☎ Hotline mua hàng : 0966.400.069
☎ Bảo hành : 0899.179.992
🌐 Website : Ben.com.vn
----------------------------------------------
👍 UY TÍN LÀ SỐ 1
👍 BẢO ĐẢM HÀNG CHẤT LƯỢNG, AN TÂM TUYỆT ĐỐI
Hình ảnh sản phẩm