Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V
Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V trang bị đầu phun 2.5mm giúp phun sơn cực đều và mịn
Máy phun sơn cầm tay Maxpro MPSG400/800V có thể điều chỉnh mật độ phun sơn dễ dàng nhờ núm vặn ngay dưới tay cầm. Mặt trước là đầu phun sơn với đường kính 0,8mm. Ngoài ra, máy phun sơn còn cho phép điều chỉnh đầu phun theo ý muốn: phun chéo, phun dọc hay phun ngang.
Maxpro MPSG400/800V có lớp sơn bền màu, mịn đẹp. Tốc độ phun 700ml/phút cùng công suất máy khỏe 400W giúp bạn phun sơn nhanh hơn, tiết kiệm thời gian và công sức. Trọng lượng máy phun sơn nhỏ gọn và nhẹ giúp bạn cầm tay làm việc vô cùng thoải mái, phun sơn trên trần nhà cũng cực kỳ đơn giản.