máy mài cầm tay | máy mài cắt DCA ASM06-100 , ASM03-100 chính hãng
Hãng: DCA | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của DCA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu máy mài cầm tay | máy mài cắt DCA ASM06-100 , ASM03-100 chính hãng
✅✅ THÔNG SỐ KỸ THUẬT DCA ASM06-100✅
- Công xuất: 800W / 220V
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Tốc độ mài: 9000 vòng/phút
- Trọng lượng: 1.8kg
Dòng tốc chậm lỳ máy chuyên cắt tường tải nặng
✅✅THÔNG SỐ KỸ THUẬT DCA ASM03-100
- Công xuất: 710W /220V
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Tốc độ mài: 13000 vòng/phút
- Trọng lượng: 1.7kg
Dòng tốc cao tải nhẹ chuyên dùng nhiều tải nhẹ
✅✅THÔNG SỐ KỸ THUẬT DCA ASM05-100
- Công xuất: 850W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Trọng lượng: 1.8kg
Dùng đa năng tải nặng nhẹ đều ok
=============
✅ ✨ Thông tin liên hệ và bảo hành
✔️ Bảo hành 12 tháng k0 chối quanh khi máy lỗi
✔️ Địa chỉ : 126 -179 VĨNH HƯNG - HÀ NỘI
✔️ Hotline / ZALO : 090.2200.946
✨✨ ĐIỆN MÁY HOÀNG KIÊN CAM KẾT✔️✔️
✅ GIAO HÀNG CHUẨN 100% NHƯ MÔ TẢ