MÁY MÀI DSM03-100A DONGCHENG( CHÍNH HÃNG) D
Hãng: Dongcheng | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Dongcheng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY MÀI DSM03-100A DONGCHENG( CHÍNH HÃNG) D
Máy Mài Dongcheng DSM03-100A
- Công suất: 710W
- 220V/50Hz
- Đường kính đĩa: 100mm
- Tốc độ vòng quay: 13000r/min
👉 Hàng chính hãng
👉 Bảo hành 6 tháng
Hình ảnh sản phẩm
Giá BABYHIPPO
Liên kết: [V201] Phấn nước, Má hồng, Che khuyết điểm 3 in 1 Multi Swing Cushion