Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Cưa gỗ, cưa sắt của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Cưa, máy cắt & máy mài || Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy mài 100mm TG10710026 total Công tắc bên hông
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10710026
- Thương hiệu: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 750W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- Trục chính: M10, kèm tay cầm phụ
- Đóng gói bằng hộp màu
- Trọng lượng: 3kg
- Bảo hành: 6 tháng
#total #maymai #TG10710026
Hình ảnh sản phẩm