MÁY CHÀ BỘT TƯỜNG DCA ASF02-180
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CHÀ BỘT TƯỜNG DCA ASF02-180
-Công suất 750W
-Đường kính đĩa chà: 180mm
-Điện áp sử dụng 220V- 50Hz