MÁY CẮT SẮT VESPA-2500W
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY CẮT SẮT VESPA-2500W
MÁY CẮT SẮT Vespa 2500W
Sử dụng đĩa cắt 14"~355mm
Hàng chính hãng Italia, máy chạy êm và độ bền cao trong quá trình sử dụng
Thông số kỹ thuật :
* Thương hiệu sản phẩm : Vespa
* Model : VS-355
* Dây đồng 100%, chịu nhiệt độ cao
* Công xuất cao 2500W.
* Tốc độ vòng quay không tải : 3900 vòng / phút.
* Trọng lượng đóng gói: 14kg
* Điện áp : 220-230V 50Hz.
* Đường kính đĩa cắt : 14” - 355mm