Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE
Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: TWP311006 - Điện áp: 220-240V ~ 50Hz - Công suất đầu vào: 1100W(1.5HP). - Chiều cao bơm tối đa: 60 m - Lưu lượng tối đa: 70 L / phút. - Độ hút sâu tối đa: 9m - Đường kính ống: 1 "x1" - Mô tơ dây đồng, cánh quạt bằng đồng thau - Chiều dài dây điện: 0,15m - Bảo hành: 6 tháng
Đặc điểm nổi bật -Máy bơm nước 1100w Total TWP311006 có công suất đầu vào đạt 1.100W(1.5HP) với độ hút sâu tối đa lên tới 9m, phù hợp để sử dụng tại gia đình hoặc trong các công trình, nhà máy vừa và nhỏ. Vỏ máy làm bằng hợp kim cứng cáp, động cơ cao cấp từ 100% dây đồng nguyên chất giúp máy hoạt động êm ái và tiết kiệm điện năng tối đa Bên cạnh đó, cánh quạt của máy bơm cũng được hãng chế tạo bằng đồng rất bền bỉ. Từ trong ra ngoài, chiếc máy bơm này của Total đều bảo đảm an toàn và có chất liệu cao cấp nên không dễ oxy hoá hay mài mòn. Nhờ vậy, người dùng có thể thoải mái bơm nước lâu dài ở nhiều điều kiện môi trường làm việc khắc nghiệt mà không lo hỏng hóc, gỉ sét. -Sản phẩm được có kiểu dạng nhỏ gọn, dễ dàng mang theo hay di chuyển một cách tiện lợi, nhanh chóng và rất gọn gàng.
Hình ảnh sản phẩm
Máy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFEMáy bơm nước TOTAL TWP311006 Máy bơm mini công suất 1100W(1.5HP),hút sâu 9m, mô tơ dây đồng, cánh quạt đồng thau - XSAFE Giá PUNCH