Máy bơm nước TOTAL TWP27501 Máy bơm nước dùng điện Công xuất 750W (1HP) Chiều cao 30m Độ hút 8m Lưu lượng nước 120L/phút
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Total
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước TOTAL TWP27501 Máy bơm nước dùng điện Công xuất 750W (1HP) Chiều cao 30m Độ hút 8m Lưu lượng nước 120L/phút
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy bơm nước TOTAL TWP27501 Máy bơm nước dùng điện Công xuất 750W (1HP) Chiều cao 30m Độ hút 8m Lưu lượng nước 120L/phút
👷 MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP27501 👷
Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 Giới thiệu MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP27501
Máy bơm nước Total TWP27501 chạy điện với công suất 370W (0.5HP) đẩy chất lỏng theo đường ống. Máy bơm nước được sử dụng phổ biến trong hộ gia đình, công ty, xí nghiệp với vai trò đưa nước đến những nơi cần thiết, phục vụ nhu cầu sinh hoạt, sản xuất…
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP27501
- Mã sản phẩm: TWP27501
- Xuất xứ: PRC
- Motor 100% dây đồng
- Điện thế vào: 220V-240V-50Hz
- Công xuất: 750W (1HP)
- Chiều cao tối đa: 30m
- Độ hút tối đa: 8m
- Lưu lượng nước: 120L/phút
- Chiều dài cáp: 0.15m
- Đường kính ống sử dụng: 1" x 1"
- Bảo hành: 6 tháng
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP27501
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT & THƯƠNG MẠI XSAFE
💒 Liên hệ ngay Công cụ - Dụng cụ 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄 để được hỗ trợ MIỄN PHÍ
* Hotline: 0898. 993. 390 - 0977. 887. 153
* Add: 20 đường số 1, P.10, Q. Gò Vấp, TP HCM
➖➖➖➖➖
Hình ảnh sản phẩm