Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Máy bơm nước & phụ kiện || Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]
Giới thiệu Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]
👷 MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP13706 👷 Được nhập khẩu và phân phối chính hãng bởi 𝐗𝐓𝐎𝐎𝐋𝐬 𝐒𝐓𝐎𝐑𝐄
👉🏻 MÁY BƠM NƯỚC TOTAL TWP13706
👉🏻 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Motor 100% dây đồng - Xuất xứ: Trung Quốc - Điện thế vào: 220V-240V-50Hz - Công xuất: 370W (0.5 HP) - Chiều cao tối đa: 35m - Độ hút tối đa: 8m - Lưu lượng nước: 35L/phút - Chiều dài cáp: 0.15m - Bảo hành: 6 tháng
👉🏻 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
- Sản phẩm máy bơm nước công nghiệp TOTAL TWP13706 370W được thiết kế và lắp ráp bằng các nguồn vật liệu hợp kim đặc biệt theo tiêu chuẩn chất lượng sản xuất công nghiệp của quốc tế giúp gia tăng độ bền bĩ chắc chắn cho sản phẩm qua thời gian vận hành lâu dài.
- Được tích hợp chung với sản phẩm là bộ động cơ motor sử dụng 100% dây đồng với công suất tối đa lên đến 370W đem lại nguồn năng lượng vận hành ổn định và mạnh mẽ cho sản phẩm, đảm bảo mức hiệu năng công việc ổn định trong công việc.
- Sản phẩm máy bơm nước yêu cầu được cung cấp bằng nguồn năng lượng điện tối thiểu là 230V để có thể vận hành ở trạng thái ổn định với công suất cao nhất.
Hình ảnh sản phẩm
Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS]Máy bơm nước Total TWP13706 | máy bơm nước dùng công suất 370W, motor 100% dây đồng, độ hút tối đa 8m[XSAFE][XTOOLS] Giá HUAHUA