MÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP93706 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Hãng: Total | Xem thêm các sản phẩm Máy bơm của Total
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành 6 năm
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY BƠM NƯỚC 370W TOTAL TWP93706 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TWP93706
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Nâng cấp từ mã TWP93701
- Bơm nước động tự mồi
- Kèm công tắc chỉnh áp và 1 bình áp suất 2 lít
- Đường kính ống: 1" x 1"
- Mô tơ dây đồng, cánh quạt nước cũng bằng đồng
- Điện thế vào: 220V-240V-50Hz
- Công suất: 370W (0.5 HP)
- Chiều cao tối đa: 32m
- Độ hút tối đa: 8m
- Lưu lượng nước: 35L/phút
- Chiều dài cáp: 0.15m
- Bảo hành: 6 tháng
- Trọng lượng: 10kg
Hình ảnh sản phẩm