MÁY BẮT VÍT 20V TOTAL TIRLI2002 [CHÍNH HÃNG] MÁY VẶN VÍT 20V TOTAL [RẺ] MÁY MỞ VÍT DÙNG PIN LITHIUM DCA INGCO
Nhà Cửa & Đời Sống > Dụng cụ cầm tay > Máy bắt vít || Máy bắt vít 20v Total TIRLI2002 [chính hãng]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu MÁY BẮT VÍT 20V TOTAL TIRLI2002 [CHÍNH HÃNG] MÁY VẶN VÍT 20V TOTAL [RẺ] MÁY MỞ VÍT DÙNG PIN LITHIUM DCA INGCO
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TIRLI2002
- Là loại máy siết bu lông dùng động cơ không chổi than
- Điện thế pin: 20V / 2.0Ah
- Tốc độ siết mỗi phút: 0 - 3550bpm
- Tốc độ không tải: 2400 vòng/phút
- Lực mô men quay tối đa: 200Nm
- Bộ sản phẩm kèm theo chỉ 2 pin (thời gian sạc đầy pin: 1 giờ)
- Điện thế sạc: 220V - 240V~50/60Hz
- Máy siết bu lông này có đèn led trợ sáng
- Pin cũng có đèn báo dung lượng pin
- Đóng gói trong túi vải
- Kèm theo 2 đầu siết/mở bu lông và 3 mũi bắn tole
- Trọng lượng: 1kg
- Bảo hành: 6 tháng
Sử dụng động cơ motor không chổi than công nghệ BL giúp tăng độ bền độ khoẻ của máy
Hình ảnh sản phẩm