[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Màn hình Samsung 24 inch LS24R350 75hz IPS Mới 100% Chính Hãng
Hãng: Samsung | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của Samsung
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình Samsung 24 inch LS24R350 75hz IPS Mới 100% Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Màn hình Samsung 24 inch LS24R350 75hz IPS Mới 100% Chính Hãng
*** Màn hình viền mỏng FHD LS24R350 Mới 100% Chính Hãng 75hz Sx Năm 2021 ***
- Hàng vừa nhập kho nguyên đai nguyên kiện
- Bảo hành điện tử 24 tháng chính hãng Samsung
- Giá thị trường đang là 5tr mua của em chỉ 4xxx
Link review sản phẩm : https://www.youtube.com/watch?v=3B_ytKrTJdc
*********************Chi tiết sản phẩm*********************
*Mô tả*
*Tối Ưu Từng Màn Game*
*Mở Rộng Không Gian Trải Nghiệm*
*Liền Mạch Không Gián Đoạn*
*Thoải Mái Tập Trung*
*Kết Nối Linh Hoạt*
*Chuyển Động Mượt Mà và Sắc Nét*
Tốc độ làm mới đạt 75Hz giúp hiển thị rõ nét mọi chuyển động. Không còn tình trạng giựt hình hay hiệu ứng bóng mờ, giờ đây bạn thỏa thích thưởng thức từng khung cảnh của bộ phim hay video yêu thích, tận hưởng các trận game kịch tính một cách mượt mà và sống động đến khó tin.
Kích thước
Có chân đế (RxCxD): 539.7 x 425.4 x 236.4 mm
Không có chân đế (RxCxD): 539.7 x 321.3 x 49.9 mm
Thùng máy (RxCxD): 610.0 x 150.0 x 390.0 mm
Trọng lượng
Có chân đế: 3.4 kg
Không có chân đế: 2.8 kg
Thùng máy: 4.8 kg
Zalo : 0332057095
Hình ảnh sản phẩm