Màn hình LG 34WP65G-B 34" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD - Hàng chính hãng
Hãng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 34WP65G-B 34" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD - Hàng chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 34WP65G-B 34" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD - Hàng chính hãng
Độ phân giải FHD
Kích thước màn hình 34 inch
Tỉ lệ khung hình 21:9
Góc nhìn 178º/ 178º
Tần số quét 75Hz
Thời gian phản hồi 1ms MBR
Gam màu Tối thiểu: sRGB 90% (CIE1931)
Điển hình: sRGB 99% (CIE1931)
Kết nối HDMI, DisplayPort, USB-C
Tấm nền IPS
Độ sáng Tối thiểu: 320 cd/m²
Điển hình: 400 cd/m²
Kích thước điểm ảnh 0.312 x 0.310 mm
Màu sắc 16.7 triệu màu sắc
Tỉ lệ tương phản Tối thiểu: 700:1
Điển hình: 1000:1
Xử lí bề mặt Chống chói
Bộ điều khiển kép Có
Điều khiển trên màn hình Có
Cổng kết nối 1x HDMI, 1x DisplayPort, DP 2560 x 1080 ở 75Hz, USB-C 2560 x 1080 ở 75Hz, tai nghe, HDMI 2560 x 1080 ở 75 Hz, DP 1.4, 1x USB-C, USB-C (Chế độ thay thế DP)
Tiêu thụ điện Điển hình: 30W
Tối đa: 40W
Chế độ ngủ <0.5W
DC tắt <0.3W
Khối lượng Có chân đế: 7.9kg
Không có chân đế: 6.0kg
Vận chuyển: 10.9kg
Kích thước Có chân đế: 816.5 x 568.1 x 238.0mm(Up) / 816.5 x 458.1 x 238.0 mm(Down)
Không có chân đế: 816.5 x 365.3 x 45.5 mm
Vận chuyển: 940.0 x 516.0 x 219.0 mm
Treo tường VESA 100 x 100
Điều chỉnh vị trí màn hình Nghiêng
Phụ kiện đi kèm HDMI
Màn hình LG 34WP65G-B 34" IPS 75Hz FreeSync HDR UWFHD sở hữu màn hình 34 inch, tỉ lệ khung hình 21:9 và độ phân giải Full HD (2560x1080). Kích thước màn hình đã rộng hơn 33% so với màn hình độ phân giải FHD thông thường giúp mang đến nhiều không gian làm việc hơn và cân được các tác vụ đa nhiệm hoàn hảo.
Hình ảnh sản phẩm