Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
Hãng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LG 27GN600-B UltraGear™ 27" IPS 144Hz Gsync compatible chính hãng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 24 Tháng
Xuất xứ: Chính hãng
Thương hiệu: LG
Kích thước 27 inch
Độ phân giải FHD (1920 x 1080) (16
Tấm nền IPS
Tần số quét 144Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Kiểu màn hình ( phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 350 cd/m2
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 16.7 triệu màu, sRGB 99%
Độ tương phản tĩnh 700
Độ tương phản động 1.000
———————————————————
VI TÍNH NGUYỄN THẮNG CAM KẾT :
✔️ Chỉ bán hàng chính hãng,không bán hàng nhái
✔️ Hàng bán ra đã được vệ sinh, test rất kĩ .
✔️ Chính sách bảo hành siêu tốt, đổi ngay khi lỗi
✔️ Không bán hàng đã qua sửa chữa, hoen rỉ.
✔️ Hãy nhanh tay đặt hàng ngay để chúng tôi được phục vụ bạn
🏢Công Ty Vi Tính Nguyễn Thắng Biên Hòa
📞Nhân Viên Bán Hàng : Hoàng Nam 037.37.37.252 (Shopee) (Zalo)
📞Nhân Viên Kĩ Thuật : Kim Cử (0937.787.897) - Anh Tuấn (0705.515.901)
📞Nhân Viên Bảo Hành : Văn Hùng (0915.484.704)
📞Hotline tổng đài : 0926 521 521
🌐Website Vi tính Nguyễn Thắng tại https://bit.ly/37rmX7i
Hình ảnh sản phẩm