[Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LED LG 27MK600M-B 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn Hình LED LG 27MK600M-B 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELLGMAY giảm 10% đơn 500K] Màn Hình LED LG 27MK600M-B 27inch Full HD 5ms 75Hz Radeon FreeSync IPS
Thông tin kỹ thuật Kích thước màn hình 27" Phẳng:
Kiểu tấm nền IPS
Gam màu (CIE1931) NTSC 72%
Độ sâu màu (Số màu) 16,7 triệu màu
Khoảng cách điểm ảnh (mm) 0,3114 mm x 0.3114 mm
Thời gian phản hồi (GTG) 5ms (Nhanh hơn)
Tỷ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải 1920 x 1080
Độ sáng 250cd/m2 (Điển hình) 200cd/m2 (Tối thiểu)
Tỷ lệ tương phản 1000:1 (Điển hình), Mega
Góc nhìn 178 / 178
Xử lý bề mặt
Chống lóa mắt, 3H
Màn hình IPS Full HD
Thiết kế hầu như không có viền
Chơi game mượt mà hơn
Radeon FreeSync™
*FreeSync chỉ khả dụng khi màn hình được kết nối với HDMI.
Đồng bộ hành động kép
Cân bằng tối
Chế độ đọc sách
Điều khiển trên màn hình
Tìm hiểu thêm
Có thể treo tường
Thông tin bảo hành Kích thước màn hình 27" Phẳng:
Thời gian bảo hành: 24 tháng
https://www.lg.com/vn/tro-giup/bao-hanh
Trung Tâm Thông Tin Khách Hàng / Customer Information Center 18001503 (Miễn phí cước gọi/Toll free)
Hình ảnh sản phẩm