[Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 FHD VA 75Hz Gaming Chính Hãng
Hãng: AOC | Xem thêm các sản phẩm Màn Hình Máy Tính của AOC
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 FHD VA 75Hz Gaming Chính Hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã ELHAMS5 giảm 6% đơn 300K] Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 FHD VA 75Hz Gaming Chính Hãng
Màn hình LCD 24” AOC 24B2XHM/74 FHD VA 75Hz Gaming Chính Hãng
Màn hình: 23.8 inch
Độ phân giải: 1920 x 1080 Full HD
Tỷ lệ màn hình: 16:9
Tấm nền: VA
Thời gian phản hồi: 6ms
Tần số quét: 75Hz
Kết nối: 1 x HDMI 1.4, 1 x VGA
═►
Giao hàng,Ship toàn quốc,hoàn tiền đổi trả như cam kết
- Sản phẩm bán ra đều test kĩ càng trước khi đóng hàng gửi đi.
Ngoài ra Chúng tôi Chuyên Cung Cấp Sĩ Lẽ Các Linh Kiện PC
Liên Hệ: TIN HỌC VIỄN THÔNG DUY LINH
ĐC: 429 Nguyễn Tất Thành,Phường 9,T.P Tuy Hòa,phú yên
www.vitinhduylinh.com
Zalo: 0977.664.624
Hình ảnh sản phẩm