LM2576T-12V Giá Rẻ
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ chăm sóc nhà cửa > Dây phơi & giá phơi quần áo || LM2576T-12V Giá Rẻ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu LM2576T-12V Giá Rẻ
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
- Điện áp đầu vào: 45VDC(max).
- Điện áp đầu ra: 12V.
- Dòng điện đầu ra: 3A(max).