HG200028-1 2000W Máy thổi hơi nóng INGCO
Hãng: Ingco | Xem thêm các sản phẩm Máy thổi của Ingco
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Máy thổi || HG200028-1 2000W Máy thổi hơi nóng INGCO
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu HG200028-1 2000W Máy thổi hơi nóng INGCO
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: HG200028-1
- Thương hiệu: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 2000W
- Nhiệt độ: 50C / 50-630 ° C / 50-630 ° C
- Điều chỉnh nhiệt độ màn hình hiển thị LCD
- Với 1 dao cạo và 4 cái vòi, với 1 lưỡi dao, 1 bay sủi 60mm và 1 trục vít 6.5 * 150mm
Hình ảnh sản phẩm