Giỏ Lọc IMS B702TCH24.5M | IMS 58mmfFilter Basket (B70 2TC H24.5 M)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Giỏ Lọc IMS B702TCH24.5M | IMS 58mmfFilter Basket (B70 2TC H24.5 M)
Thông số sản phẩm:
+ Kích thước đường kính cạnh tổng thể (border) : 70 mm (B70)
+ Kích thước đường kính ngoài: 60mm
+ Kích thước đường kính trong: 58mm
+ Diện tích lỗ: ø 0,44mm x 0,30mm
+ Hình dạng: hình thuôn nhỏ về đáy, có đáy bằng phẳng và có vòng gợn/rãnh trên thân
+ Chất liệu: Thép không gỉ AISI304 Được chứng nhận an toàn thực phẩm
+ Thương hiệu: IMS
B702TCH24.5M
+ Chiều cao: 24.5mm (H24.5)
+ Lượng cà phê: 16 - 18 gram
B702TCH26.5M
+ Chiều cao: 26.5mm (H26.5)