Nguồn GIGABYTE GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular
Hãng: Gigabyte | Xem thêm các sản phẩm Nguồn Máy Tính của Gigabyte
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn GIGABYTE GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn GIGABYTE GP-P850GM 850W 80 Plus Gold Modular
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Mô hình: GP-P850GM
Loại: Hệ số hình thức Intel ATX 12V v2.31
PFC; PFC hoạt động (> 0.9 điển hình)
Điện áp đầu vào: 1 00-240 Vac (toàn dải)
Đầu vào hiện tại: 1 2-6 A
Tần số đầu vào: 6 0-50 Hz
Công suất đầu ra: 8 50W
Kích thước: 1 50 x 140 x 86 mm
Loại quạt: 1 quạt chịu lực thủy lực (HYB) 20mm
80 CỘNG: Vàng
Hiệu quả: 9 0% ở tải điển hình
MTBF:> 100.000 giờ
Bảo vệ: OVP / OPP / SCP / UVP / OCP / OTP
Tín hiệu điện tốt: 1 00-500ms
Thời gian giữ:> 16ms
Loại cáp phẳng, đen toàn bộ
Kết nối:
ATX / MB 20 + 4 Pin x 1: 610mm * 1
CPU / EPS 4 + 4 Pin x 2: 600mm * 2
PCI-e 6 + 2 Pin x 4: 600mm + 150mm * 2
SATA x 8: 600mm + 150mm + 150mm + 150mm * 2:
4 Pin Ngoại vi x Đĩa mềm 4 Pin x 1:
500mm + 120mm + 120mm + 150mm * 1
Hình ảnh sản phẩm