Diode UGF1006G ( 10A 400V ) Mới - Linh Kiện Điện Tử
Nhà cửa & Đời sống > Dụng cụ & Thiết bị tiện ích > Dụng cụ > Dụng cụ hàn điện || Diode UGF1006G ( 10A 400V ) Mới - Linh Kiện Điện Tử
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Diode UGF1006G ( 10A 400V ) Mới - Linh Kiện Điện Tử
MÔ TẢ SẢN PHẨM : Diode UGF1006G ( 10A 400V ) Mới
* Công suất tối đa : 400V
* Dòng tối đa : 100A
- Linh Kiện Hàn Cắt Chuyên Cung Cấp :
+ Linh Kiện Hàn Cắt :
- Đảm bảo hàng độc giá tốt nhất toàn thị trường
- Đảm bảo sảm phẩm giống hình
Thông Tin Hỗ Trợ
- Vấn đề kĩ thuật : 0985.414.891
- Mua số lượng lớn : 0388651356
- Địa chỉ : Số 686-688 Đường Long Hưng Tổ 3 Phường Hoàng Diệu TP Thái Bình
Hình ảnh sản phẩm