Đèn LED AD16-22SM có còi báo động phi 22mm điện áp 24VDC, 220VAC màu đỏ lắp tủ điện
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Mạch điện & Phụ tùng > Thiết bị báo động nhà ở || Đèn LED AD16-22SM có còi báo động phi 22mm điện áp 24VDC, 220VAC màu đỏ lắp tủ điện
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn LED AD16-22SM có còi báo động phi 22mm điện áp 24VDC, 220VAC màu đỏ lắp tủ điện
Tên hàng: AD16-22SM
Điện áp: 220VAC
24VDC
Dòng điện: 20mA
Màu sắc: Đỏ
Lỗ khoét ren: phi 22mm
Kích thước: 30x65x22 mm
Đóng gói: 10 cái/hộp
Đầu ra âm thanh (dB) : 30 dB
Độ sáng:≥100cd/m2
Điện Trở cách điện: ≥2MΩ
Thời gian hoạt động liên tục: ≥30000H
Bảo vệ cách điện: IP65
Kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt
Ánh sáng: LED
Hiệu năng cao, tiết kiệm điện
Vỏ nhựa chất liệu ABS chống va đập tốt
PHƯƠNG CHÂM HOẠT ĐỘNG SHOP CHÚNG TÔI:
- Cam kết luôn đủ hàng hóa để cung cấp cho mọi đơn hàng.
- Giá tốt nhất cho đại lý và khách hàng thân thiết.
- Sản phẩm được bảo hành và đổi trả miễn phí nếu quí khách không hài lòng.
- Hoàn tiền nếu sản phẩm sai quảng cáo, hoặc lỗi do nhà sản xuất.
Hình ảnh sản phẩm