Hãng: D-Link | Xem thêm các sản phẩm Thiết Bị Phát Sóng Wifi của D-Link
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Bảo hành chính hãng 36 tháng (3 năm)
Kích thước: 92 x 92 x 92 mm (1 unit)
Bộ phát wifi băng tầng kép chuẩn AC1200 Whole Home Mesh D-LINK COVR-1100 (3-Unit)
Thương hiệu: D-Link
COVR-1100 được trang bị công nghệ Wi-Fi CERTIFIED EasyMesh ™ tiêu chuẩn công nghiệp.
Khả năng tương thích với Trợ lý giọng nói (Alexa, Google Assistant).
Kết nối không dây và có dây tốc độ cao
Luôn cập nhật các tính năng mới nhất
MU-MIMO và Công nghệ Smart Steering
Thiết lập và cấu hình đơn giản.
Thông số kỹ thuật
- Thiết kế không quạt, giảm thiểu tiếng ồn.
- Giao diện thiết bị (mỗi đơn vị): 1 x Cổng WAN Gigabit; 1 x Cổng LAN Gigabit.
IEEE 802.11 a/g/n/ac Wireless WAN
- LED: Đèn LED trạng thái
- Tốc độ tín hiệu dữ liệu: 2,4 GHz: Lên đến 300 Mbps
5 GHz: lên đến 866 Mb / giây
- Công suất đầu ra tối đa (E.I.R.P): 20dBm cho 2,4Ghz / 23dBm cho 5Ghz
- Bảo mật: WPA2/WPA3 wireless security
- Các tính năng tiên tiến: COVR Wi-Fi
Tự động cấu hình
Chuyển vùng không dây
Chỉ đạo băng tần không dây
Công bằng về thời gian không dây (ATF)
Ethernet Backhaul
Ứng dụng D-Link Wi-Fi
MU-MIMO (Wi-Fi)
Điều khiển giọng nói
- Nguồn điện đầu vào 100 V to 240 V/AC, 50/60 Hz
- Sự tiêu thụ năng lượng: 8.55W
- MTBF: 583,598 giờ
- Chứng chỉ: CE ; FCC; IC; ErP; RoHS C-tick; Wi-Fi CERTIFIED EasyMesh™
- Nhiệt độ: Hoạt động: 0 đến 40 °C (32 to 104 °F)
Bảo quản: -20 đến 70 °C (-4 to 158 °F)
- Độ ẩm: 10% đến 90% RH không ngưng tụ / Lưu trữ 5% đến 90% RH không ngưng tụ