CHIẾT ÁP TOCOS 10K RV24YN20S B103 + NÚM VẶN VẠCH CHIA
Thiết Bị Điện Gia Dụng > Khác || CHIẾT ÁP TOCOS 10K RV24YN20S B103 + NÚM VẶN VẠCH CHIA
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu CHIẾT ÁP TOCOS 10K RV24YN20S B103 + NÚM VẶN VẠCH CHIA
Biến trở Tocos 10K B103 RV24YN20S
Thông số kỹ thuật:
- Công suất: 2W
- Các giá trị biến trở: 10K
- Đường kính trục: 6mm
- Chiều dài trục tiêu chuẩn: 20MM
- Đường kính ngoài: 24MM
- Giá trị hợp lý của kháng: ± 10%