Bếp Từ Đôi Fumak FM-IC2000 Mặt kính cường lực, hệ thống cảm ứng, công suất 4000W - Hàng Chính Hãng
Hãng: FUMAK | Xem thêm các sản phẩm Bếp điện từ đôi của FUMAK
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bếp Từ Đôi Fumak FM-IC2000 Mặt kính cường lực, hệ thống cảm ứng, công suất 4000W - Hàng Chính Hãng
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Bếp Từ Đôi Fumak FM-IC2000. Bảo hành 24 tháng NGOCLABDGD
ĐẶC TÍNH NỔI BẬT:
Bếp Từ Đôi Fumak FM-IC2000
- Công nghệ thông minh, tiết kiệm điện đến 30%
- Tự nhận diện vùng nấu, cảnh báo dư nhiệt
- Hẹn giờ, khóa phím, bảo vệ an toàn quá nhiệt
- Mặt kính Vitro Ceramic siêu chịu lực, chịu nhiệt
- Vát cạnh sang trọng
- Điều khiển cảm ứng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Bếp Từ Đôi Fumak FM-IC2000
- Điện áp 220V/50Hz
- KT mặt bếp: 730x430mm
- KT khoét đá: 689x390mm
- Tổng công suất 4000W
- Bếp từ trái: 2000W
- Bếp từ phải: 2000W
Hình ảnh sản phẩm