Hãng: Baseus | Xem thêm các sản phẩm Adapter Sạc - Củ Sạc Thường của Baseus
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
------------------------------------------
* CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH:
1) Sản phẩm giao tới khách hàng hoàn toàn nguyên seal-mang lại sự yên tâm nhất cho khách hàng.
2) Sản Phẩm được Bảo hành 12 tháng,lỗi đổi mới (1 đổi 1)
3) Hỗ trợ phí ship trong 15 ngày đầu tiên nếu sản phẩm lỗi do nhà sản xuất
4)Khách mua sỉ vui lòng inbox Zalo:0949 27 3333
----------------------------------
✅THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Hỗ trợ các mức điện áp ngỏ vào từ 12V - 24V. Các tiếp điểm được thiết kế chắc chắn, tương thích với tất cả các loại xe.
Hãng : BASEUS
Mã : C8-K
Số cổng sạc : 2
Công suất danh định : 5V = 3.1A Sạc nhanh
Công suất đầu vào : 12V-24V