Ắc Quy Solite CMF 200 (12V-200AH)
Hãng: Solite | Xem thêm các sản phẩm Bình ắc quy của Solite
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy Solite CMF 200 (12V-200AH)
**Giới thiệu sản phẩm
**Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm:  CMF 200
- Điện áp: 12V - 200Ah
- Kích thước (D x R x C): 503mm x 261mm x 239mm