Ắc Quy LONG WP18-12SHR 12V 18AH dùng lưu điện cho tủ báo cháy, cân điện tử, ups, loa kéo...
Hãng: Long | Xem thêm các sản phẩm Ắc quy của Long
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Ắc Quy LONG WP18-12SHR 12V 18AH dùng lưu điện cho tủ báo cháy, cân điện tử, ups, loa kéo...
️ ️ ️ Thông Tin Sản Phẩm:
- Loại bình khô kín khí, siêu kín siêu bền, miễn bảo dưỡng, an tâm trên mọi hành trình.
- Ắc quy LONG 12V – 18 Ah
- Model: WP18-12SHR (12V-18Ah)
- Mã sản phẩm: WP18-12SHR
- Trọng Lượng: ~ 3.75kg
- Kích thước : Dài 181mm x Rộng 76mm x Cao 167 mm
- Tuổi thọ thiết kế : 2 - 5 năm (Tùy thuộc sử dụng)
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Hãng sản xuất: Le Long.
- Bảo hành: 06 tháng.
Hình ảnh sản phẩm