6MBP160RTA06001, A50L00010332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || 6MBP160RTA060-01, A50L-0001-0332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 6MBP160RTA06001, A50L00010332 IGBT Fuji 160A 600V tháo máy
Mã sản phẩm : 6MBP160RTA060-01
Loại linh kiện: igbt
Dòng điện : 16A
Điện áp : 600V
Hình thức : Tháo máy
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Website : linhkiendoc.com.vn hoặc banlinhkiendientu.vn
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Website: igbt.com.vn / linhkiendoc.com.vn / linhkienmaycnc.vn
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Hình ảnh sản phẩm