[1 CON] Diode MBR30100 30A 100V TO-220 (MBR30100CT) [Diode Schottky]
Thiết Bị Âm Thanh > Khác || [1 CON] Diode MBR30100 30A 100V TO-220 (MBR30100CT) [Diode Schottky]
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [1 CON] Diode MBR30100 30A 100V TO-220 (MBR30100CT) [Diode Schottky]
Diode Schottky MBR30100 30A 100V TO-220 (MBR30100CT)
Mô tả:
Schottky Diodes & Rectifiers 30A 100V Schottky Re ctifier
Thông số kỹ thuật:
- Sản phẩm: Schottky Rectifiers
- Kiểu gắn: Through Hole
- Đóng gói / Vỏ bọc: TO-247AD-3
- Cấu hình: Dual Common Cathode
- Công nghệ: Si
- If - Dòng thuận: 30 A
- Vrrm - Điện áp ngược lặp lại: 100 V
- Ff - Điện áp thuận: 0.85 V
- Ifsm - Dòng tăng thuận: 200 A
- Ir - Dòng ngược: 0.5 mA
- Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 55 C
- Nhiệt độ làm việc tối đa: + 150 C
- Sê-ri: MBR30xxPT
- Đóng gói: Tube
- Chiều cao: 21.3 mm
- Chiều dài: 16.4 mm
- Loại: Schottky Diode
- Chiều rộng: 5.16 mm
- Nhãn hiệu: Taiwan Semiconductor
- Loại sản phẩm: Schottky Diodes & Rectifiers
- Số lượng Kiện Gốc: 900
- Danh mục phụ: Diodes & Rectifiers
- Vr - Điện áp ngược: 100 V
- Đơn vị Khối lượng: 7 g
Datasheet:
https://www.mouser.vn/datasheet/2/395/MBR3035PT_SERIES_J13-1918174.pdf
Hình ảnh sản phẩm